JKY Furniture kayayyakin jagoranci masana'antar mu a cikin aiki, karko da ta'aziyya saboda duk sun fara da kayan inganci da ƙirar ƙira. samfuranmu sun kasance a cikin wannan masana'antar kusan shekaru 12 tare da babban inganci & ingantaccen sabis.
A yau zan gabatar da sabbin samfuran mu ta hanyar fa'idodin kayan rufewa.
Super Fiber Science & Fasaha Fabric:
1> Tsarin Bionics:
Yin amfani da ra'ayi na ƙirar bionic mafi ci gaba na duniya, ta hanyar ƙirar ƙirar bionic bionic reverse mold, kyawawan hatsin fata mai inganci a cikin yanayi, asali yanzu a rayuwar gida. Zai zama dadi, inganci, fashion cikakke saiti a cikin ɗayan.
2>Ba a taba yin ruwa ba:
Daban-daban daga yadudduka na gargajiya, balle fata / PU fata, kayan fasahar mu yana kama da zane, wanda ke da nau'in fata da laushi mai laushi da fata, kuma ya haɗu da yarn 0.1mm mai kyau. Irin wannan inganci, ba a taɓa yin amfani da ruwa ba.
3>Supermeability:
Akwai ƴan ƙanana 10,000 na iska a kowace murabba'in mita. Ko da a lokacin rani mai zafi ba za a sami jin dadi ba. Kyakkyawan iyawar iska, bari kowane inci na fata ya shaƙa cikin yardar rai.
4>Sawa mai juriya:
Bayan nau'in nau'i-nau'i da yawa da latsawa na musamman, masana'anta suna nuna tasirin lokacin farin ciki da cikakken hankali, jin dadi da haske. Layer na musamman mai jure lalacewa, wanda ya sa index ɗin masana'anta mai jure lalacewa ya wuce daidaitattun ƙasa sau 5! Ba ku tabbataccen ingancin inganci!
5>Tsarin muhalli:
Fata maras kyau/PU, mai ɗauke da formaldehyde, benzene da sauran abubuwa masu cutarwa ga lafiyar ɗan adam, cikin sauƙi yana shafar lafiyar ɗan adam ta baki da hanci. Tufafin kimiyya da fasaha, bayan an jiƙa a cikin ruwan dafaffen, ƙimar PH tana da rauni kamar alkaline na shuka, ba ya ƙunshi sinadarai masu tayar da hankali, mafi dacewa ga lafiyar ɗan adam. Tsaro da kariyar muhalli shine ƙa'idar ingancin mu.
6>Kaji dumi:
Bugu da ƙari, na al'ada na al'ada da zane na kasa, an ƙara wani Layer na rufin rufi. Yi masana'anta samun kyakkyawan aikin ajiya mai zafi. A cikin zafin jiki, aikin ajiyar zafi yana da kyau fiye da na fata na gaske da PU fata. Kimiyya da zane-zanen fasaha yanayi hudu na yanayin zafin jiki akai-akai, don haka gadon gado na "fata" yana da dumi da dadi a cikin hunturu.
7>Sauƙi:
Super fiber fasaha zane, zaba super dogon taushi fiber, ta hanyar kasa da kasa da manyan yadi fasahar, yana da kyau hade. Ka sanya shi ya kasance mai matsewa, tsayayye, tsawaitawa mai kyau da juriya. Bayan duk wani murdiya da kuma shimfiɗawa, masana'anta na iya hanzarta dawo da rubutun asali na santsi.
8>Ba ya bushewa:
Zaɓin zaɓi mai mahimmanci na zane mai inganci, yin amfani da tsarin rini da aka shigo da shi, don haka yana da tasiri mai kyau na gyaran launi. Yadudduka yana da sauƙi don kulawa da wankewa. Ta hanyar binciken haɗin gwiwa da haɓakawa tare da manyan kamfanonin bugu na gida da rini, a kan yanayin tabbatar da launuka na halitta da tsafta, ƙarin launuka masu launi suna biyan bukatun masu amfani daban-daban don launuka.
9>Matsalar ji:
Tushen ba kawai na gani kusa da fata na gaske ba, amma kuma ya fi laushi fiye da fata na gaske. Yin amfani da nau'i-nau'i daban-daban na zane-zane, don haka masana kimiyya da fasaha suna da zaɓin zaɓi, don saduwa da buƙatun salon sofa daban-daban.
Lokacin aikawa: Mayu-10-2022