Jawabin
Taurari 5Ina son shi
1》Na sayi wannan ne saboda ba ni da kujera. Yana da kyau kuma kyakkyawa. Ina zaune tare da kafafuna sama, ina aiki akan macbook dina, tare da kare na a kan sashin kafa na recliner. Ni 6′ 2″ ne kuma yana aiki lafiya. Taro ya kasance mai sauƙin gaske, yana zamewa kawai yana kullewa. Babu kayan aiki. Fata yana da laushi da sanyi. Zan iya samun na biyu ga abokai da suka zo. Ba zan iya daidaita kujera a cikin lif na ɗakin kwana ba amma waɗannan suna da kyau.
2》Wannan wata karamar kujera ce mai kyau wacce take da dadi da kuma karamci. Majalisar ba zai iya zama da sauƙi ba, sassa 2 kawai don haɗawa da gaske. Zan ce idan kuna da ginin da ya fi girma zai iya jin ɗan matsi a gare ku, amma ga ƙarin matsakaita masu girma dabam ya kamata ya yi kyau sosai. Ni 5'7, 170, kuma wannan yayi kyau. Ba ya ɗaukar sarari da yawa kuma aikin kintsattse abu ne mai sauƙi don amfani da shi ta hanyar jingina baya ko tsaye baya.
Wataƙila za mu yi oda kaɗan lokacin da muka yi wancan gidan wasan kwaikwayo na gida a cikin bene
Mutum ɗaya ya sami wannan taimako
Lokacin aikawa: Nuwamba-08-2021